Govt Jobs Railway Jobs

రైల్వే జాబ్స్ నోటిఫికేషన్ వచ్చేసింది 9000 పైగా ఉద్యోగాలు వివరాలు ఇవే..

నిరుద్యోగులకు శుభవార్త… కేంద్ర ప్రభుత్వ సంస్థ అయినటువంటి ఇండియన్ రైల్వేలో ఉద్యోగాల కోసం ఎదురుచూస్తున్న నిరుద్యోగ అభ్యర్థులకు రైల్వేశాఖ తీపి కబురు అందించింది. ఫిబ్రవరి నెలలో దాదాపు తొమ్మిది వేల ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల చేయనున్నట్టు పేర్కొన్నారు.

👉 ఈ మేరకు నియామక షెడ్యూల్ ను తాజాగా విడుదల చేసింది ఉద్యోగ ప్రకటన ఫిబ్రవరిలో విడుదలయ్యే అవకాశం ఉంది.

👉 ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా దాదాపు తొమ్మిది వేలకు పైగా టెక్నికల్ పోస్టులను భర్తీ చేయనున్నారు. ఈ ఉద్యోగాలకు దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులు అందరికీ కంప్యూటర్ బేస్డ్ టెస్ట్ నిర్వహించి ఎంపిక చేసుకోనున్నారు. అందులో పాసైన అభ్యర్థులను షార్ట్ లిస్ట్ చేసి డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ ద్వారా ఈ ఉద్యోగాలకు అభ్యర్థులను ఎంపిక చేయనున్నారు.

👉 ఈ మేరకు కేంద్ర ప్రభుత్వ సంస్థ అయిన టువంటి ఇండియన్ రైల్వేస్ లో భాగంగా పాట్నా రైల్వే రిక్రూట్మెంట్ బోర్డ్ నోటిఫికేషన్ ను విడుదల చేయనుంది.

👉 ఇవి కేంద్ర ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు కాబట్టి ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ రాష్ట్రంలోని నిరుద్యోగ అభ్యర్థులు అందరూ ఈ ఉద్యోగాలకు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు. ఈ ఉద్యోగాలకు సంబంధించి ఫిబ్రవరి నెలలో తొమ్మిది వేల పోస్టులతో నోటిఫికేషన్ విడుదల కానుండగా ఆన్లైన్ దరఖాస్తులు మార్చి లేదా ఏప్రిల్ నెలలో దరఖాస్తు చేసుకునే అవకాశం ఉంది.

👉 దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులకు కంప్యూటర్ బేస్డ్ టెస్ట్ ను అక్టోబర్ లేదా డిసెంబర్ 2024 లో నిర్వహించే అవకాశం ఉంది ఈ ఆన్లైన్ టెస్ట్లో ఉత్తీర్ణత సాధించిన అభ్యర్థులకు డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ ఫిబ్రవరి 2025 లో జరిగే అవకాశం ఉంది కాబట్టి ఆసక్తి మరియు అర్హతలు కలిగిన ఆంధ్ర ప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ రాష్ట్రాలలో ఉన్న నిరుద్యోగ అభ్యర్థులు అందరూ ఈ నోటిఫికేషన్ విడుదల ఆన్లైన్లో దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు

👉ఇలాంటి మరిన్ని జాబ్ అప్డేట్స్ కోసం మా టెలిగ్రామ్ ఛానల్ లో జాయిన్ అవ్వండి

About the author

Mallikarjuna

Leave a Comment

error: Content is protected !!