Self Employment

New Innovative Business : జాయిన్ అయితే 800 వస్తుంది. సరికొత్త బిజినెస్ ఎవరికీ తెలియదు

ఫ్రెండ్స్ మన జీవితంలో మొబైల్ ఎంత ముఖ్యమైందో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. మన ఇంట్లో ముఖ్యమైన వాళ్ళు కనపడకపోయిన మనకు టెన్షన్ ఉండదు కానీ మన జేబులో ఉన్న మొబైల్ ఒక్క నిమిషం కనపడకపోతే మనం పడే టెన్షన్ అంతా ఇంతాకాదు. ఇంతలా మన జీవితాలతో ముడిపడిన ఈ మొబైల్ తో మనం చేసేది ఏంటి అంటే ఇమెయిల్, వాట్సాప్, పేస్ బుక్ లేదా ఆఫీస్ వర్క్ అయితే జూమ్ మీటింగ్ లేదా ఆన్లైన్ షాపింగ్ . ఇవన్నీ మీ మొబైల్ లో వర్క్ అవ్వాలి అంటే కచ్చితంగా ఇంటర్నెట్ ఉండాల్సిందే. వేలరూపాయలు పెట్టి మొబైల్ కొన్నా అందులో ఇంటర్నెట్ లేకపోతె అది ఎందుకు పనికిరాదు. మరి వందల రూపాయలు పెట్టి ఇంటర్నెట్ బాలన్స్ వేసుకుని ఇవన్నీ వాడితే మీకు వచ్చే లాభం ఏంటి. ఒక్కసారి ఆలోచించండి… మీరు ఇవి వాడుతూ డబ్బు సంపాదిస్తే ఎలా ఉంటుంది. వినడానికి ఆశ్చర్యంగా ఉన్న ఇలాంటి అద్భుతమైన ఫ్యూచర్స్ తో మన ముందుకు వచ్చారు ఆన్ పాసివ్ కంపెనీ వారు. 

జాయిన్ అవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

కేవలం మీరు వాడుతున్న అప్లికేషన్ లు  తయారు చేసిన వారు మాత్రమే కాదు అవి వాడుతున్న మీరు కూడా డబ్బులు సంపాదించుకోవాలి, ఇంటర్నెట్ తో పరిచయం ఉన్న ప్రతి ఒక్కరు డబ్బు సంపాదించుకోవాలి.  అనే ఉద్దేశ్యంతో ఆన్ పాసివ్ కంపెనీవారు ఈ కంపెనీలో జాయిన్ అయిన ప్రతి ఒక్కరికి ఆదాయం వచ్చే విధంగా ఒక అద్భుతమైన అవకాశాన్ని మనకు అందిస్తున్నారు. ఈ వీడియోలో క్రింద ఇచ్చిన లింక్ క్లిక్ చేసి జాయిన్ అవడం ద్వారా మీరు 10 క్రెడిట్స్ సంపాదించుకోవచ్చు. ఒక క్రెడిట్ ఒక డాలర్ అంటే 10 క్రెడిట్స్ కి 800 రూపాయలు కేవలం జాయిన్ అవడం ద్వారా పొందవచ్చు. ఇలా మీ ఫ్రెండ్స్ అండ్ ఫ్యామిలీకి రెఫర్ చేసి వారిని జాయిన్ చేయించడం ద్వారా వారు కూడా పది క్రెడిట్స్ అంటే 800 రూపాయలు పొందుతారు. ఇలా మీ క్రింద ఎంతమంది జాయిన్ అయి వారు ఇంటర్నెట్ తో ఆన్ పాసివ్ ప్రాడక్ట్స్ వాడుతారో ఆ డేటా పైన కూడా ఇన్కమ్ మీ అకౌంట్ లో జమ అవుతూ వస్తుంది. ఇలా మీరు కేవలం ఒక్కసారికి మాత్రమే కాదు మీరు ఆన్ పాసివ్ ప్రాడక్ట్స్ వాడుతున్నంత కాలం మీరు డబ్బు సంపాదించుకోవచ్చు. సో ఇంకెందుకు ఆలస్యం వెంటనే ఈ క్రింద ఇచ్చిన లింక్ ద్వారా మీరు కూడా సరికొత్త ఆర్టిఫీషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ టెక్నాలజీ ప్రపంచం అయిన ఆన్ పాసివ్ కంపెనీలో జాయిన్ అయిపోండి. 

జాయిన్ అవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

ఇది ఒక ఇంటర్నేషనల్ కంపెనీ. పూర్తిగా AI టెక్నాలజీ అంటే ఆర్టిఫీషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ టెక్నాలజీ తో మన కు అవసరమైన అన్ని అప్లికేషన్ లను ఒకే చోట చేర్చి వాటిని ఉపయోగించడం ద్వారా మీరు కూడా డబ్బు సంపాదించుకోవచ్చు. మీ మొబైల్ లో ఇమెయిల్ వాట్సాప్, జూమ్ మీటింగ్ , పేస్ బుక్ ఇలా మీ వివిధ రకాల అప్లికేషన్ లతో అవసరం లేకుండా అన్ని ఒకే చోట లభిస్తాయి పైగా వాటికన్నా ఇందులో ఫీచర్స్ చాల ఎక్కువ. 

ఆల్రెడీ మేము పాత జీమెయిల్ , వాట్సాప్, జూమ్ అప్లికేషన్ వాడుతున్నాం కదా మల్లి ఇవి మాకు ఎందుకు అనే సందేహం మీకు రావచ్చు. 

జాయిన్ అవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

ఉదాహరణకు మీరు జీమెయిల్ వాడుతున్నట్లయితే అందులో 25 mb  వరకు మాత్రమే లిమిట్ ఉంటుంది. కానీ ఆన్ పాసివ్ వారి ఒమెయిల్ లో  ఒక మెయిల్ కు మీరు 250 mb వరకు సైజ్ ఉన్న ఫైల్ అది సినిమా కావచ్చు., ఫొటోస్ కావచ్చు ఏదైనా సరే 250 mb వరకు మీరు పంపించుకోవచ్చు. 

అలాగే మీరు జూమ్ మీటింగ్ కండక్ట్ చేయాలంటే అందులో కూడా లిమిట్ ఉంటుంది. అవతలి వాళ్ళు ఇంగ్లిష్ లో మాట్లాడిన , హిందీలో మాట్లాడిన మరే ఇతర భాషలో మాట్లాడిన మనకు అర్థం అయినా కాకపోయినా మనం వింటూ ఉండాల్సిందే. ఒక వేల మీటింగ్ లో మీకు ఏదైనా డౌట్ వస్తే మీరు బాష రాకపోతే మీరు అవతలి వ్యక్తిని అడగలేరు. కానీ ఆన్ పాసివ్ కంపెనీవారి ఓ కనెక్ట్ లో మీరు మీటింగ్ కండక్ట్ చేస్తే మీటింగ్ లో అవతలి వాళ్ళు ప్రపంచంలో ఉన్న ఏ భాషలో మాట్లాడిన అది మీకు తెలుగులో వినపడుతుంది. అలాగే ప్రపంచంలో ఎవరు మీటింగ్ లో అటెండ్ అయినా వారికీ వారి భాషలో అది వినిపిస్తుంది. దాంతోపాటు అవతలి వారు మిమ్మల్ని ఏభాషలో తమ సందేహం అడిగిన అది మీ బాషలోనే మీకు వినిపిస్తుంది. ఇలాంటి ఆర్టిఫీషియల్ ఇంటిలిజెన్స్ టెక్నాలజీతో తయారైన ఈ ఓ కనెక్ట్ ఒక సారి వాడితే మల్లి విడిచిపెట్టలేరు. 

జాయిన్ అవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

ఇవే కాకుండా ఆన్ పాసివ్ కంపెనీ నుండి ఓ కనెక్ట్, ఓ మెయిల్ , ఓ నెట్, డిజిటల్ చెల్లింపుల కోసం ఓ వాలెట్, ఓ కాడెమీ, ఓ ట్రాకర్, ఓ షాప్, ఓ షేర్, ఓ బుకింగ్, ఓ చాట్ లాంటి అద్భుతమైన ఆర్టిఫీషియల్ టెక్నాలజీతో తయారు చేయబడిన ప్రాడక్ట్స్ త్వరలో మీ ముందుకు రాబోతున్నాయి. 

చివరగా ఒక్క మాటలో చెప్పాలంటే మనం ఇప్పుడు వాడుతున్న ఇమెయిల్, చాటింగ్, మీటింగ్ ఇవి అన్ని పల్లె వెలుగు బస్సు లాంటివి, కానీ ఆన్ పాసివ్ కంపెనీ వారి ప్రాడక్ట్స్ సూపర్ లక్జరి బస్సు లాంటిది, రెండు బస్సులే కానీ దేని ప్రత్యేకత దానిదే, దేని సౌకర్యం దానిదే, 

జాయిన్ అవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

ఫ్రెండ్స్ మీరే చివరగా ఒక సారి ఆలోచించండి మీకు ఏ బస్సు సరిపోతుంది అని, డబ్బు సంపాదించుకోవాలి అనుకునే ప్రతి ఒక్కరు ఈ  క్రింద ఇచ్చిన లింక్ క్లిక్ చేసి మీ డీటెయిల్స్ ఎంటర్ చేసి ఆన్ పాసివ్ కంపెనీలో జాయిన్ అవండి మీ ఫ్రెండ్స్ అండ్ ఫ్యామిలీకి మీ యొక్క అఫిలియేట్ లింక్ షేర్ చేసి వారిని మీ క్రింద జాయిన్ చేయించుకుని, మీరు డబ్బు సంపాదించుకొండి .

జాయిన్ అవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

మా వాట్సాప్ గ్రూప్ లో జాయిన్ అవండివాట్సాప్ గ్రూప్ లింక్
బిజినెస్ ఐడియాల కోసం మా వాట్సాప్ గ్రూప్ లో జాయిన్ అవండిబిజినెస్ ఐడియా గ్రూప్ లింక్
టెలిగ్రామ్ గ్రూప్ లో జాయిన్ అవండిటెలిగ్రామ్ గ్రూప్ లింక్

About the author

Mallikarjuna

Leave a Comment

error: Content is protected !!