Self Employment

తక్కువ పెట్టుబడితో మోడరన్ బిజినెస్ | టౌన్ కార్ట్ బిజినెస్ ప్రాంఛైజి

పెరుగుతున్న అధునాతన టెక్నాలజీతో పాటుగా అదే రీతిన యువతకు ఉపాధి అవకాశాలు పెరుగుతూ వస్తున్నాయి. ముఖ్యంగా ఆన్లైన్ బిజినెస్ లలో అవకాశాలు అనేవి ఎక్కువగా ఉన్నాయనే చెప్పాలి. అమెజాన్, ఫ్లిప్కార్ట్, జోమాటో, స్విగ్గి, బిగ్ బాస్కెట్ వంటి ఆన్లైన్ ఈ కామర్స్ సంస్థల ద్వారా ఎంతో మంది స్వయం ఉపాధి పొందుతున్నారు. 

ఈ క్రమంలోనే ఇటీవల పెద్ద పెద్ద పట్టణాల్లోనే కాకుండా చిన్న చిన్న పట్టణాల్లో కూడా ఆన్లైన్ సేవలు అందుబాటులోకి వస్తున్నాయి. ఈ కోవలోకే వస్తుంది “టౌన్ కార్ట్” ఫ్రాంచైజీ బిజినెస్. ప్రస్తుతం ఈ టౌన్ కార్ట్ యాప్ ద్వారా ఆన్లైన్లోనే కిరాణా వస్తువులను ఆర్డర్ చేసుకోవచ్చు. చిన్న పట్టణాల్లో ఇటీవల వేగంగా పెరుగుతున్న సంస్థ ఇది. కాబట్టి ఈ టౌన్ కార్ట్ ఫ్రాంచైజీని తీసుకోవడం ద్వారా మనం చక్కటి స్వయం ఉపాధిని పొందవచ్చు. 

About the author

Mallikarjuna

Leave a Comment

error: Content is protected !!